PICHA ZINGINE ZA HARUSI HIZI HAPA ...

3:19 AM by
Ale sanola yeeeee sanola yeeeeeeeeee ,kisanolaaaaaaa
Duuuh B12 kajikunja huyo kama Fally vileeeeeeeeeeee weweeeeeeeee


Anod vipi tena mwana umejikunjaaaaaaaaaa
Ruben hiyo kisanolaaaaaaaaa mmh ila waiweza mbayaaaaaaaaaa

Mimi mwenyewe
Ruben Ndege na Sebastian Ndege
Costantine Magavila wa Zain na mimi mwenyewe
Mc wa shughuli hiyo Kibonde na Sade wa clouds tv...
Mimi na Sade


Ruben Ndege na B12

24 comments:

  1. Hata wewe Dina unakondesha sana, yaani ulivyopendeza we acha tu.

    ReplyDelete
  2. Dina iyo ilikuwa safi sana wenyewe mlipendeza mno
    HONGERENI MAHARUSI karibuni sana kwenye game hii ya Ndoa ni Tamu mno na Chungu mno but MUNGU awasaidie kwenu iwe tamu siku zote.
    Mama Mario

    ReplyDelete
  3. Dada Dina sikusifu but ni ukweli Mtupu umependeza kwa sana Hongera kwa Maharusi.
    Abuu-faiza

    ReplyDelete
  4. Na reubean naye kapendeza dina na kweli unampenda

    ReplyDelete
  5. Dina umepungua kichizi saaaaafi sana..HALAFU NAHISI WEWE DINA UNA KATABIA FULANI KA UPOLE..Mie sijawahi sikiliza hicho kipindi ila nikija bongo nitafanya hivyo nadhani ndo nitakujua zaidi....ILA KATIKA MAONGEZI YAKO unaonekana pia si mtu wa mashauzi KUPENDA SIFA KUJIONESHA N.K....Nadhani hata mungu akikujalia aka kuinua zaidi ya hapo sidhani kama utabadilika...keep it up.

    ReplyDelete
  6. hongera kwa maharusi, Dina umependeza but ungevaa hata kichen simple ungependeza zaidi, kweli ww ni waukweli

    thanks,
    Its, shareez

    ReplyDelete
  7. Nimependa sana Reuben alivyovaa.

    ReplyDelete
  8. Shareez! Dina hakuvaa cheni sbb, kwa kawaida ukivaa hereni za mning'inio huhitaji cheni.

    ReplyDelete
  9. we mkewangu 11:17,wacha kunnanga Dinna,Dina ni mtu wa mashauzi,mpenda sifa ,kujionyesha na kujidai,

    ReplyDelete
  10. Ina maana Dina hapa hukucheza? Mbona hujaitoa Picha yako? Au ulisubiri wapige (akanana!!!) Najua unazo hebu weka na yako tuone ulivyokuwa ukikatika Mwenyewe Twisti!!!!

    ReplyDelete
  11. Dina wewe ni mrembo sana yaani hiyo dress yako imekutoa ile mbaya na pia bado unaonekana bint mdogo huna haja ya kuwaza kuolewa mapema.

    Mama B

    ReplyDelete
  12. jamani b12 is killing me..uwiii alipendeza ile mbaya..naona katoka kigeorge clooney na slim suit. kisses to you b12

    ReplyDelete
  13. dinna mbona minuso mingi ukitoka ambapo baadae huitoa katika blog yako hii pendwa mbona huonekani kucheza?tunakuona mda mwingi wewe una kula chabo tu?au hupendi kucheza?

    ReplyDelete
  14. B dozen du! mwana ulitoka bomba mbaya.Ulifunika mtu wangu.Big up brother

    ReplyDelete
  15. dina na wewe vipi lini waolewa jamaniiiiiiiiiiiiii

    ReplyDelete
  16. Dina hivi ww umeolewa? alafu kuna siku nilikusikia unasema umeishi arusha, ndio kwa iriginate yako au

    ReplyDelete
  17. rangi yako tu dina mwafrika halisi umetoka bo
    mba kinoma mkorogo no thanks prince charz

    ReplyDelete
  18. MBONA MNATISHA JAMANI?mnanitamanisha na mimi kufikia hatua hiyo.alaa mibado kijana bwana ila Dina umenitoa ukiwa haki ya mama na tamani kama ningekuoa mimi ohoo?

    ReplyDelete
  19. dah we dina wa ukweli natamani sana kuongea na wewe mana unaweza kunisaidia kwa baadhi ya mawazo na wasikilizaji wako kama utakuwa tayari nitakuandikia email ili nipate mawazo na leo tena .nijulishe eddo2max@yahoo.com

    ReplyDelete
  20. uko pouwa sana mdada

    ReplyDelete
  21. kiukweli mdada uko bomba ile mbaya,namatan ungekuwa wifi yangu, dinna love you much more.

    ReplyDelete
  22. Hi dada Dina.tunaomba ulifikishe kwa uongozi kuwa radio clouds fm hatuwapati na hatujui tatizo nini mwezi na zaidi sasa.tumewamic mbeya

    ReplyDelete
  23. nimependa,kwanz nakupnda

    ReplyDelete
  24. Mmeninogeeni wote.

    ReplyDelete