TAFUTA HAPA

Loading...

MAKING OF THE SONG MBONI YANGU PICHA SEHEMU YA PILI

Sehemu ya pili ya picha katika utengenezaji wa wimbo mboni yangu.Madee akipitia mashairi yake.
Kimodo na Barnaba
Ditto
Madee akirekodi sauti
Ditto,Amini na Afande Sele
Zamu ya Amini
Peter Msechu
Profesa Jay akiandika mistari yake
Afande Sele nae akiandaa mistari yake
Fid Q hakubaki nyuma
Nilisema nitakwambia kwa nini wimbo huu unaitwa MBONI YANGU.Wimbo huu ni maalum kwa ndugu yetu msanii Sajuki ambae anahitaji mchango wako wako wa hali na mali kuokoa maisha yake.Kabla sikupenda kuweka picha yake hapa katika hali aliyonayo sasa ila imebidi ili upate picha kamili.Sajuki anasumbuliwa na uvimbe tumboni na mwezi huu anahitajika kusafiri kwenda nchini India kwa matibabu.Wimbo tuliokuwa tunaurekodi unatoka katika filamu aliyowahi kuifanya na mkwewe ya MBONI YANGU.Na wimbo huu upo ndani ya filamu hiyo aliuimba Wastara.Wimbo huu tumeurekodi kuhamasishana kuchangia na utaanza kusikika kesho hapa clouds fm na video ya tukio zima la kurekodi itaonekana clouds tv.Na kesho tutahakikisha tunakusanya angalau Tsh ml 12,000,000 hapa clouds fm.Nakuomba sana mtanzania mwenzangu tushirikiane katika hili.
Wimbo huu tuliurecord mpaka mishale ya saa tisa kasoro usiku,nilikuwa nasinzia ila mapema saa kumi nambili leo alfajiri nilikuwa macho tayari.

Thanks kwa coordinator Ruge Mutahaba & Dina Marios
Director Mwasiti Almasi
Producer Tuddy Thomas

48 comments:

  1. dah!pole sana sajuki MUNGU atakuhafu.ila nimejifunza jambo moja kuwa movies za kibongo hazilipi,utaigiza picha kibao bt stil umaskin uko palepale,wasanii jipangeni.wanafunzi somen msikimbie shule kisa kuigiza movies,mtaishia kupata umaarufu2,somen mjiwekee strong economic base.watanzania tujitokeze kwa wingi kumchangia juma kilowoko

    ReplyDelete
  2. hongera dina,mungu atamponya sajuki,leo mko offline kwaiyo nimepitwa sana na huo mpango wa kuchangisha,bt well done.

    ReplyDelete
  3. Dina Unastahili kupewa Hata tuzo kwa kazi unayoifanya kwa jamii, hii kweli inatia moyo na siku nying nakukubali sana..anyway waTz tujitokeze kwa wingi katika kuchangia matibabu ya mwenzetu mtanzania mwenzetu Sajuki, plz plz huku kwetu nitawahamasisha wenzangu tutoe tulichonacho. Dina na wasanii wote mliojitolea kutengeneza wimbo huo bila kuwasahau waheshimiwa Mungu Awabariki sana...na Watanzania wote mtakao changia na wale ambao hawatachangia inawezekana wakawa hawana ila kwa namna moja wakawa wanachangia kwa maombi yao...Mungu Awabariki.

    ReplyDelete
  4. huyu sio ananyonywa na jini subiani kweli?

    ReplyDelete
    Replies
    1. jini subiani kapewa na baba yako!!!!? au wewe ndo mchawi wake??? mwana*****u wewe!! loh watu wanaongea ya maana wewe unaleta pumba. shetaani wewe ushindwe. dina bwana comment nyengine usiweke zinatia kichefuchefu. watz tuwe na moyo huyu kichaa asitubadili mawazo

      Delete
    2. Anonymous wa saa 05:41 am sidhani km anonymous wa saa 03:20 am km kasema vibaya kwasababu hayo mambo ya majini yapo na yanatesa wanadamu kwel naisi umemuelewa vibaya na kila mtu ana imani yake,yeye anaamini majini wewe na yule mnaamini microscope ya Mzungu so tuache kuchambana pasipo sababu jamani.

      Delete
  5. Dinah mie nashauri msanii Sajuki aende kwenye maombi Nigeria kwa Prophet TB Joshua wa SCOAN (Synagogue church of all Nations) Watu wengi wamekuwa na matatizo kama hayo ya uvimbe na mengine zaidi na wamepona kutokana na maombi ya Prophet huyo TB Joshua. Ukitaka kushuhudia angalia TV Emmanuel

    ReplyDelete
    Replies
    1. WEWE huyu T.B unamjua vizuri? kwanza anatumia nguvu za giza au unataka Sajuki akafie huko? maadam Madaktari walishajua tatizo lake, changa pesa acha uswahili.

      Delete
    2. Huyo TB.Joshua ni mwongo kufuatana Na wafanyakazi wake waliofichua Siri. Tumchangie Sajuki. Mungu atupe moyo wakuchangia Na amponye ndugu yetu, nilipoona mboni yangu niliwaza ni Sajuki tu, Kwani ile movie ilinisisimua sana.

      Delete
    3. Hata mimi nilikuwa natafuta namba ya Wastara nimwambie kuhusu hili la kwenda kwa Prophet Joshua Nigeria...Najua ni waislamu ila wangejitahidi pia wapate hata anointing water tu kama watashindwa kwenda Nigeria...hayo maji yatamsaidia wakati akisubiri kwenda India kwa matibabu. Pia aangalie emannuel tv wakati wa maombi ya kuombea viewers all over the world basi ashike screen. Please Dina mshauri na hili pia wakati anasubiri kwenda kwenye matibabu.

      Delete
  6. mmmh kina ray wako wapi JB Cheni n.k mbona hatuwaoni

    ReplyDelete
    Replies
    1. wanasubiri afe wawe kimbelembele kubeba jeneza na kupiga picha kuweka kwenye mtandao

      Delete
  7. Jaman dada Dina....huo uvimbe wa sajuki ni wa aina gani mpaka aende India..???mbona hapa KCMC watu wenye matatizo kama hayo wanafanyiwa operation na wanapona.....wats up wid him...???au ts something else mi sijaelewa....Jaman Sajuki.......

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sidhani kama madaktari walioshauri apelekwe India ni wajinga hawajui kama KCMC kuna hayo matibabu.Na mtu haanzi tu kujipeleka India madaktari wakishindwa ndio wanashauri mtu apelekwa wapi kwa matibabu zaidi ili kuokoa maisha yake.

      Delete
    2. Dina tuwekee sehemu ya LIKE ktk comments kwani nimependa sana majibu yako,ninge like mara 100.

      Delete
  8. INSHAALAH KHERI MUNGU ATAUWEZA KILA MMOJA WAPO...... INANIUMA IMENIKUTA WAKATI SINA UWEZO WA KUMSAIIDA LAKIN INSHAALAH KHERI IPOSIKU NAMI NTAWEZA KUWATAFUTA NA KUJITOLEYA JAPO KWA KIDOGO.

    ReplyDelete
  9. Huyu nae anonym 4 mmh .Utapona Sajuki Kuwa karibu na Alwah watanzania tujitokeze kwa wing .Hata sh. 10 yako yaweza kuwa mchango mkubwa kwake.

    ReplyDelete
  10. Mwenyezi Mungu akuzidishie Dina.

    ReplyDelete
  11. yaani mpaka chozi lanitoka kwa upendo mnaouonyesha.Mwenyezi Mungu mwingi wa wa Rehema awabariki na kumponya mwenzetu. ushirikiano huu ni Adhimu.

    ReplyDelete
  12. dina nalia kwny ofisi ya serikali, sio namlilia sajuki alivyokonda la hasha nalia kwa ajili yako dina, una moyo wa ajabu sana wewe, sidhani kama bila wewe hata komedy jana wangeomba michango kwa waheshimiwa, hakukuwa na nguvu yoyote kuhusu kumsaidia huyu kaka jamani nakuombea kila la kheri mpenzi. nampa pole sana sajuki kwani kuugua co kufa na nisehemu ya mitihani ya mwenyezi mungu. NAKUPENDA SANA DINA!

    ReplyDelete
  13. Kwa kweli Dina sikutegemea kumuona Sajuki hivi alivyo yaani roho inaniuma sana lakini yote ni mipango ya mungu nasi tunaendelea kumuombea kwa mola.Nawe mungu akuzidishie kutokana na moyo unaoonyesha kwa jamii.

    ReplyDelete
  14. MUNGU akubariki dada Dina kila uamkapo na ulalapo maana mambo uwafanyiayo watu hakika yanampendeza MWENYEZI MUNGU

    ReplyDelete
  15. Dina, M/Mungu azidi kukujaalia na moyo wako wa huruma, inshaalah! Umeletwa duniani kwa sababu, na sababu zenyewe ndo hizo. Longo live Dina

    ReplyDelete
  16. Pole sana Sajuki,watanzania tufanye jitahada Wastara asipoteze mboni yake 'Sajuki'.Hongera sana Dina na nyote mnaofanya jitihada kwenye kuhamasisha uchangiaji huu wa matibabu ya Sajuki.Dina kuna kipindi Sajuki aliwahi kwenda India,ila madoc walishindwa kumfanyia op kwa sababu ya hali ya udhaifu aliyonayo na aliambiwa arudi nyumbani ili apate kugain kidogo,je!kuna sababu zozote za ongezeko ili la gharama za matibabu?
    Timu iliyoshiriki kwenye wimbo huo ni watu wazito sana,na ni matumaini yangu kama wangefanya maamuzi magumu 12Mil isingewashinda,japo natumaini walitoa chochote na si kutia sauti tu.
    Kwenye msiba wa Kanumba takribani 72Mil zilitumika,japo mpaka leo kuna zengwe kwamba kulikuwa na fedha zaidi ambazo kamati inashutumiwa kuzitafuna.Muungano wa wasanii uko wapi?juhudi zilizotumika kuchangisha kwenye msiba wa Kanumba kwanini hazifanywi kwenye ili la Sajuki?kwa mujibu wa Dina nadhani salio ni 12Mil tu,au mnasubiri afe mchangishe mara 3 yake?
    Dina na wadau wote,bila kumung'unya maneno nachelea kusema wasanii wa bongo movie ni wanafiki wakubwa,wanajiita mamilionea lkn kwenye ili wanashindwa kusaidiana,au labda wanaangali nani kafikwa na dhahama.Sote tunakumbuka Mzee Kipara alipoanza kuumwa mpaka umauti ulipomkuta.,maskini Kanumba aliemsaidia nae ametangulia mbele ya haki.
    Mwisho namuombea kila la heri Sajuki,Mungu atakuafu Insha'Allah

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nakuunga mkono Manyuva, yani wasanii wa bongo movie hawana lolote ingekuwa pati ungewaona na ma makeup yao na walivyovaa uchi, kusaidiana kwenye matatizo hawaonekani. Kujidai tu kuishi maisha ya ufahari ya kulazimisha. Kwasababu hili swala la kuchangisha lilitakiwa lianzie kwao. matokeo yake watu wengine Kabisa wamelianzisha. Yani hata watu wa bongo flavour wamewashinda...wamejitoa ipasavyo yani mpaka nimewakubali i see....keep it up Dina and your team!! May almighty God bless you all always!!!!

      Delete
  17. Jaman nampa pole sana sajuki na mkewe wastara...yan sina cha kufanya zaidi ya kumuombea kwa mungu....
    lakini dina hili jambo tuwe tunafanya kwa watu wote maana watanzania wapo wengi wenye hayo matatizo na hawana uwezo wa kufanya chochote..na sio kwa mtu maarufu tu.
    ahsante

    ReplyDelete
  18. Kweli nimeamini sisi ni maua unaweza kung'aa na na kunyauka kwa mda mfupi lakini nimeshtuka zaidi nilipoiona hiyo picha ya Sajuki alivobadilika.
    Naamini Mungu ni mwema na kila tulifanyalo kwa ajili ya Sajuki linamaanisha maombi kwa mwenyezi Mungu. Mungu amtupi mja wake.
    Ubarikiwe Dian na Couds fm kwa ujumla kwa kuijali jamii yetu.

    ReplyDelete
  19. Mungu amsaidie apone na wote mnaojitoa kwa ajili yake mbarikiwe muongezewe mnapotoa

    ReplyDelete
  20. wewe anon wa may3,2012;05;41 asante kwa kunitu*****..i mimi hilo nimelisema kwa kulijua ila ndohivyo nisiseme mengi pamoja madk wamemwambie aende huko India bado mimi ninatumai hata hapa anawezaakatibiwa maana madaktari wetu wakati mwingine wanafanya makusudi kama hujawafatilia kwa umakini au ukajitia katika namna yakuwa nao karibu.mfano mimi ninayeandika hapa kulikuwa na jamaa mmoja anumwa disk za mgongo tulikuwa tunaumwa wote na mimi basi yeye kwa pesa zake akakimbilia India basikwenda kule wakamfanyia operation ya neururol sugery mpaka akapararise mwili wote mimi nikamwendea dk mmoja anaitwa PROF.KAHAMBA akanifanyia hapahapa ugonjwa huohuo nikapona kwahiyo hapa wataalamu wapo ilawatu wengi wanapenda kukimbilia India.pamoja na hivyo mimi ninamuombea sajuki afanikiwe na apatiwe matibabu sahihi awezekupona

    ReplyDelete
    Replies
    1. unajaribu kusema nini? bado sijakuelewa kabisa!

      Delete
    2. HATA MIMI NIMEKU...... NGOJA DINA AIPUBLISH UTAONA,WEWE KM UNAAMINI MAMBO YA KINA SUBIANI NI WEWE,KILA MTU NA IMANI YAKE USITULETEE HAPA,BORA UNGESEMA KUNA PROF KAHAMBA KULIKO KUNYONYWA NA SUBIANI,AU WE MWENZETU ULIKUWA UNANYONYWA NA SUBIANI NDO MANA UNA UZOEFU?UNAROPOKA TUU WAKATI WATU WANAHANGAIKA KUMSAIDIA MTZ MWENZETU APONE,HILOOOOOO

      Delete
    3. watu wazima mnaongea km watoto ebu acheni mnaker a sasa hasa nyie wawili hapa juu yangu naweza sema mna tabia mbaya mwenyewe anajieleza kwa upole mnaleta nyodo mnapinga mambo ya majini wakat mnashinda kwa waganga kila siku non-sense kabisa.

      Delete
  21. Hongera sana Dina na pamoja na uongozi mzima wa Clouds Entertainment kwa harambee kubwa mliyoifanya ya kumchangia SAJUKI. Hakika mungu atawalipa mema. Naamini ya kudra zake ALLAH sajuki atapona na kurejea katika hali yake ya kawaida na kuendlea na shuhuli zake za kila siku kwani kuugua si kufa na tuko pamoja katika maombi kuhakikisha unarudi kama siku zote. Ama kweli hujafa hujaumbika. Naomba unipe maelekezo juu ya kudowload wimbo wa mboni yangu kupitia namba 0752348766. Be blessed

    ReplyDelete
  22. Pole sana kaka,Hakuna jambo linaloshindikana kwa mungu nenda kanisa la Siloam pale maeneo ya mwenge atapona haijalishi tatizo linamda gani lazima utapona tu mtangulize mungu kwa kila kitu

    ReplyDelete
  23. kaka tunakuombea kwa mungu ili hali yako iludi kamazani mahana watanzania wote kwa ujumla twakuombea ww ili upone A meni..

    ReplyDelete
  24. Ee mwenyeenzi Mungu, Mungu wa rehema uliyekaa mahali patakatifu msaidie mja wako Sajuki, muonee huruma Wastara, watie nguvu wote wanaoshughulika na matibabu yake. waongezee wote wanaojitoa. wasamehe wote wanaonena mabaya juu yake.Hatuna msaada mwingine pasipo wewe.AMEN.

    ReplyDelete
  25. Orodha yote hiyo ya waimba nyimbo ya nini kama siyo kumdhalilisha tu, kwanini nyinyi wenyewe msimchangie kwanza. Mnamdhalilisha tena sanaaaaaaaaaaaaaaaaa.

    ReplyDelete
  26. Mnapofananisha mchango wa matibabu ya Sajuki na msiba wa Kanumba, mnasikitisha, Kanumba keshatangulia mbele ya haki, kinachotakiwa ni kuhamasishana tuweze okoa maisha ya mwenzetu,sio mada zilizokwisha pita.

    ReplyDelete
  27. tunaomba up-dates dada dina kuhusu matibabu ya sajuki wengine hatujasikiliza redio leo.nachukua nafasi hii kukupongeza kwa juhudi zako.mungu atakubariki kwa moyo wako!!!

    ReplyDelete
  28. Pole sana Juma Kilowoko, Mungu atakusaidia utapona ili uendelee na shughuli zako za kila siku, Pole nawe Wastara, yote ni mitihani ya duniani, ila Mumeo atapona tu, Mungu mkubwa.

    ReplyDelete
  29. JAMANI NIMEUONA NA KUUSIKIA HIYO NYIMBO YA MBONI YANGU DUU IMENITOA MACHOZI DINA INAHUZUNISHA SANA JAMANI DAAAA NIMENDA SANA ALIPOINGIA AFANDE SELE,FIDQ, NA CHID BEZZ SIJU SABABU NAPENDA HIPOP.. WENGINE PIA NAWAPONGEZA SANA KWA WALIVYO WAKILISHA. LAKINI DINA SIJAAELEWA ALA HUO WIMBO INAKUWAJE? TUFAHAMISHE TAFADHALI..HONGERA SANA NA WEWE..

    ReplyDelete
  30. kwanza natoa shukrani kwako Dina kwa moyo wako wa upendo mwenyezi mungu akuongezee, vile vile natoa pole kwa kijana mwenzetu Sajuki mungu yu pamojanae ataponya, mi nilpoiona hii picha machozi yalinitoka ila tupo pamoja nitatuma kidogo nilichnacho ili kiweze kusaidia matibabu yake.

    ReplyDelete
  31. pole sana Dina kwa kazi uliyonayo,mwenyezi mungu akuzidishie kwani uumekuwa mstari wa mbele ktk mamba ya kijamii, vile vile napenda kumpa pole ndugu yangu Sajuki kwa matatizo ya kiafya mungu yu pamoja nae, tuko pamoja ktk maombi na kwa kila hali.

    ReplyDelete
  32. MUNGU NI MUAMINIFU NA AHADI ZAKE ZINA DUMU MILELE,MUNGU ALIMRUHUSU SAJUKI KUJA HAPA DUNIANI COZ HE HAD GOOD PLANS FOR HIM AND SO THE PLANS ARE STILL THERE! KWENYE BIBLIA IPO SEHEM INASEMA''I HAVE GOOD PLANS FOR YOUR LIVE,I HAVE PLANED FOR GOOD AND NOT FOR EVIL'' NINA AMINI HIVYO.God kindly give Sajuki more nd more faith and the healing from up above as i believe in you and so does he. Av never meet sajuki but i have a strong inner feeling for him and the family,ur all in my prayers!!

    ReplyDelete
  33. pole sana wastara mana hilo ni jaribu lako, amini Mungu atakushndia ktk yote uyafanyayo! pole saaaa....! bt majaribu ni mtaji.

    ReplyDelete
  34. pole sana wastara Mungu ni wa wote hivyo atakuona tu wala usjal mpendwa wngu mwamini mnyaz MUNGU atakusaidia

    ReplyDelete
  35. teresia MahimbiMay 9, 2012 at 5:27 AM

    Ni vizuri kama pesa ya matibabu imepatikana kwa njia hii..lakini natoa kero yangu kuhusu wasanii wa bongo movie kupenda starehe na kujikweza kwenye party ilhal mwenzao anaumwa hata kuchangia laki hakuna!!Blog moja nimeona eti msanii anajitapa kavaa nguo ya Dola elfu mbili!!inaleta kwel maana?kichefuchefu zaid yuko nyumba ya kupanga..jamani tusipende maisha yasiyokuwa yetu

    ReplyDelete
  36. Ee mwenyez Mungu wa rehema wabariki wote walomchangia sajuki na waliohamasisha wananchi katka hil.Kweli hujafa hujaumbika, nktazama hyo picha inanitia uchungu saana.Mungu amtie nguvu Wastara hasa ktka kpind kigumu hiki.Ee mungu uliempitisha dada huyu ktk magumu ya nyuma msaidie,familia yake bado inamuhitaji.

    ReplyDelete

MAISHA

MIMI NA WEWE